Điện thoại: 028 37314408 - Fax: 028 37314409
Email: kimphat.nguyen@gmail.com
  • Hotline

    0932 748 568


LOADING IMAGES
Dây nhảy quang FC/PC-LC/PC, 3.0mm, multimode, duplex

Dây nhảy quang MultiMode FC/PC-LC/PC DUPLEX ( sợi đôi ), PATCHCORD FC/PC-LC/PC DUPLEX ( sợi đôi ).

 

Dây nhảy quang FC/PC to LC/PC PATCHCORD Multi-mode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. Sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Thông tin Dây nhảy quang MultiMode FC/PC-LC/PC DUPLEX ( sợi đôi ), PATCHCORD FC/PC-LC/PC DUPLEX ( sợi đôi ).

Dây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single modepatch cord multimode, các đầu nối chuẩn PC/UPC/APC. Mangthanhcong.vn (TCN) chuyên sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.

Đặc điểm kỹ thuật:

Đầu nối phải: FC/PC, loại sợi tùy chọn  Multimode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: LC/PC, sợi Multimode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.

- Số lần kết nối: 1000 lần

- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>55 dB; APC >60 dB

sản phẩm khác