Điện thoại: 028 37314408 - Fax: 028 37314409
Email: kimphat.nguyen@gmail.com
  • Hotline

    0932 748 568


LOADING IMAGES
Dây nối quang SC/UPC Simplex 9/125 Single-mode

Dây hàn quang Singlemode SC ( đầu vuông lớn ) là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm.

Dây hàn quang Singlemode SC( đầu vuông lớn ) là sản phẩm dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Đặc điểm nổi bật:

  • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
  • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
  • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
  • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Loại sợi quang: 9/125micron

sản phẩm khác