Điện thoại: 028 37314408 - Fax: 028 37314409
Email: kimphat.nguyen@gmail.com
  • Hotline

    0932 748 568


LOADING IMAGES
Dây nối quang Simplex 10G OM3 50/125 Multimode LC/SC/ST/FC Pigtail

Dây hàn quang Multimode OM3 10G, SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000 là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm.

Dây hàn quang Multimode OM3 10G, SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000 là loại dây hàn chuẩn Multimode OM3 đạt tốc độ 10Gbps trong khoảng cách truyền 550m, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Đặc điểm nổi bật:

  • Tốc độ hỗ trợ: 10Gbps (550m)
  • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
  • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
  • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
  • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Loại sợi quang: Mutlimode 50/125um (OM3)

sản phẩm khác